      Giá cũ
      Giá khuyến mãi
      Còn Hàng
      (Giá đã bao gồm VAT)
      Tiết kiệm
      2,600,000 đ (10%)
      Cấu hình nổi bật
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 7-155H
      • Ram : 16GB
      • Đĩa cứng : 512GB SSD PCIe
      • Màn hình : 14"2.8K IPS
      • Card đồ họa : Intel® Arc Graphic
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11
      • Đèn bàn phím : Có
      • Finger Printer : Có
      THÔNG TIN & KHUYẾN MÃI
      • Tình trạng: New full box, Acer Vn phân phối
      • Bảo hành: 12 tháng Acer VN
      • Quà tặng: Tặng Balo + Mouse + Túi chống sốc
      Thông số kỹ thuật
      • Cấu hình nổi bật
        • Core Ultra 7-155H
        • 16GB
        • 512GB SSD PCIe
        • 14"2.8K IPS
        • Intel® Arc Graphic
        • Windows® 11
        • Thương Hiệu
        • Acer
        • ACER Swift Go 14 SFG14-73-71ZX
        • CPU
        • Core Ultra 7-155H
        • Turbo boot up to 4.8GHz- 16 nhân- 22luồng
        • 24MB Intel® Smart Cache
        • RAM
        • 16GB
        • DDR5 DDRAM (nâng cấp đến 32GB)
        • LPDDR5X 6400MHz (không nâng cấp được)
        • Đĩa Cứng
        • PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 4TB)
        • 512GB SSD PCIe
        • Card đồ họa
        • 4.0GB
        • Intel® Arc Graphic
        • Màn hình
        • 14"2.8K IPS
        • 14" 2.8K (2880x1800) IPS, 100% sRGB, 400 nits
        • Hệ điều hành
        • Windows® 11
        • WIndows
        • Giao tiếp mạng
        • Wi-Fi 6E
        • Chuẩn Bluetooth® Ver 5.2
        • Cổng kết nối & Audio
        • 2xUSB Type-C™ ports: 1xUSB Type-C™ supporting: USB4® 40Gbps - Thunderbolt™ 4 - USB charging 5V;3A - DC-in port 20V;65W -
        • Pin/Battery
        • 2-cell Lithium Polymer
        • Lithium 6cel sử dụng 5-6 giờ
        • Tùy chọn theo máy (option)
        • FHD Camera
        • Hổ trợ đa điểm
        • Trọng lượng & kich thước
        • 312.9 (W) x 217.9 (D) x 14.9 (H) mm,
        • 1.32kg
        • Pure Silver
        • Cover A: nhôm - Cover B: nhựa - Cover C: nhôm - Cover D: nhôm
        • Xuất Xứ / Tiêu chuẩn
        • Acer VN
        • Sách hướng dẫn, adapter, hàng nguyên thùng new 100%
      Mô tả chi tiết
      SWIFT GO 14 AI - DÒNG LAPTOP (PC) AI ĐẦU TIÊN TẠI VIỆT NAM ĐẾN TỪ ACER
      Lần đầu tiên công nghệ AI (Trí Tuệ Nhân Tạo) có trong Laptop với Swift Go 14 AI 2024. Cấu hình Laptop chạy AI tiên phong này bao gồm CPU Intel® Core™ Ultra 7 mới nhất (chuẩn Intel Evo với thời lượng pin tối đa đến 15 giờ), cùng với đó là màn hình 2.8K IPS 100% sRGB 400nits đẹp mắt, thiết kế mỏng nhẹ (1.3kg – 14.9mm) với chất liệu vỏ nhôm tối giản và tinh tế, cùng bạn học tập, làm việc mọi lúc mọi nơi.
      Laptop AI 2024 - Acer Swift Go 14 AI SFG14-73
      HIỆU NĂNG MẠNH MẼ - TÍNH NĂNG AI ĐỘT PHÁ
      LỢI THẾ TIÊN PHONG TỪ AI
      Acer Swift Go 14 AI Gen 2 - SFG14-73 - KSP - 3
      MÀN HÌNH 14" 2.8K IPS ĐẸP MẮT
      Swift Go 14 AI sở hữu màn hình 14″ IPS với độ phân giải lên đến 2.8K, độ phủ màu 100% sRGB, độ sáng 400nits và tần số quét tối đa 120Hz đem đến chất lượng hình ảnh sắc nét và chuẩn xác, là lựa chọn hoàn hảo cho làm việc, giải trí và đặc biệt là nhu cầu sáng tạo nội dung.
      MỎNG NHẸ GỌN GÀNG - BÊN TA MUÔN NƠI
      Swift Go 14 AI cực kỳ mỏng nhẹ, gọn gàng khi sở hữu thiết kế siêu mỏng 14.9mm, siêu nhẹ chỉ 1.3kg, vừa vặn trong túi xách của bạn với thân máy bằng nhôm cao cấp. Cùng với đó là trang bị bàn di chuột OceanGlass™ thân thiện với môi trường, kích thước lớn hơn 44% so với thông thường đem đến trải nghiệm sử dụng mượt mà không giới hạn, giúp bạn thỏa sức phát triển bao ý tưởng, hoàn thành mọi công việc dù ở bất cứ đâu.
      KẾT NỐI MỚI NHẤT
      Acer Swift Go 14 AI Gen 2 - SFG14-73 - KSP - 4
      Các cổng kết nối :
      2xUSB Type-C™ ports supporting: • USB4® 40Gbps • Thunderbolt™ 4 • USB charging 5V;3A • DC-in port 20V;100W - 2xUSB Standard-A ports, supporting: • 1xUSB 3.2 Gen 1 • 1xUSB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging - microSD™ Card reader - Headphone/speaker jack - HDMI®2.1 port with HDCP support
      ACER Swift Go 14 SFG14-73-71ZX
      Sản phẩm tương đương
      Thêm sản phẩm để so sánh
      ACER NITRO 5 Core i5 13420H/ 16G/ 512G SSD/ ...-2%
      Thông tin nổi bật:
      • Bộ vi xử lí : Core i5-13420H
      • Ram : 16GB DD5
      • Đĩa cứng : 512GB SSD
      • Màn hình : 16" WUXGA IPS 165Hz