HP 14-DQ2031 I3-1125G4 / 4G/ 128GB SSD/ 14" FHD/ W10
Giá cũ
Giá khuyến mãi
Hết hàng
Tiết kiệm
3,500,000 đ (29%)
Cấu hình nổi bật
- Bộ vi xử lí : I3-1115G4 3.0G
- Ram : 4GB
- Đĩa cứng : 128GB SSD PCIe
- Màn hình : 14" FHD
- Card đồ họa : Intel® Iris XE
- Hệ Điều Hành : Windows® 10
- LAN : Có
- Finger Printer : Có
Thông số kỹ thuật
- Cấu hình nổi bật
- I3-1115G4 3.0G
- 4GB
- 128GB SSD PCIe
- 14" FHD
- Intel® Iris XE
- Windows® 10
- Có
- Có
- Thương Hiệu
- HP
- HP 14-DQ2031
- CPU
- I3-1115G4 3.0G
- Turbo upto 4.1GHz
- 6 MB Intel® Smart Cache
- RAM
- 4GB
- DDR4L DDRAM bus 3200MHz
- 4Gb DDR4L DDRAM (2 SODIMM up to 32GB)
- Đĩa Cứng
- SSD M2 Pcie
- 128GB SSD PCIe
- Card đồ họa
- Up to 4.0Gb
- Intel® Iris XE
- Màn hình
- 14" FHD
- 14" FHD (1920*1080) 200nits anti-glare WLED-backlit
- Hệ điều hành
- Windows® 10
- Giao tiếp mạng
- AX
- Chuẩn Bluetooth® Ver. 5.0
- Cổng kết nối & Audio
- 2 USB 3.1 Gen 1; 1 USB 3.1 Type-C™; 1 RJ-45; 1 headphone/microphone combo; 1 HDMI 1.4
- Pin/Battery
- HP Long Life 3-cell, 41 Wh Li-ion
- Lithium sử dụng ~4.0-7h giờ
- Tùy chọn theo máy (option)
- 720p HD webcam
- Touchpad (hỗ trợ đa điểm)
- Trọng lượng & kich thước
- W x D x H: 22.59 x 32.4 x 19.9 cm
- ~ 1.48kg
- silver
- Xuất Xứ / Tiêu chuẩn
- Nhập từ HP
- Sách hướng dẫn, adapter, hàng nguyên thùng new 100%