HP 14-DQ2031 I3-1125G4 / 4G/ 128GB SSD/ 14" FHD/ W10
      Giá cũ
      Giá khuyến mãi
      Hết hàng
      Tiết kiệm
      3,500,000 đ (29%)
      Cấu hình nổi bật
      • Bộ vi xử lí : I3-1115G4 3.0G
      • Ram : 4GB
      • Đĩa cứng : 128GB SSD PCIe
      • Màn hình : 14" FHD
      • Card đồ họa : Intel® Iris XE
      • Hệ Điều Hành : Windows® 10
      • LAN : Có
      • Finger Printer : Có
      THÔNG TIN & KHUYẾN MÃI
      • Bảo hành: 12 tháng Cty
      • Quà tặng: Tặng túi + mouse quang + bộ vs laptop
      Thông số kỹ thuật
      • Cấu hình nổi bật
        • I3-1115G4 3.0G
        • 4GB
        • 128GB SSD PCIe
        • 14" FHD
        • Intel® Iris XE
        • Windows® 10
        • Thương Hiệu
        • HP
        • HP 14-DQ2031
        • CPU
        • I3-1115G4 3.0G
        • Turbo upto 4.1GHz
        • 6 MB Intel® Smart Cache
        • RAM
        • 4GB
        • DDR4L DDRAM bus 3200MHz
        • 4Gb DDR4L DDRAM (2 SODIMM up to 32GB)
        • Đĩa Cứng
        • SSD M2 Pcie
        • 128GB SSD PCIe
        • Card đồ họa
        • Up to 4.0Gb
        • Intel® Iris XE
        • Màn hình
        • 14" FHD
        • 14" FHD (1920*1080) 200nits anti-glare WLED-backlit
        • Hệ điều hành
        • Windows® 10
        • Giao tiếp mạng
        • AX
        • Chuẩn Bluetooth® Ver. 5.0
        • Cổng kết nối & Audio
        • 2 USB 3.1 Gen 1; 1 USB 3.1 Type-C™; 1 RJ-45; 1 headphone/microphone combo; 1 HDMI 1.4
        • Pin/Battery
        • HP Long Life 3-cell, 41 Wh Li-ion
        • Lithium sử dụng ~4.0-7h giờ
        • Tùy chọn theo máy (option)
        • 720p HD webcam
        • Touchpad (hỗ trợ đa điểm)
        • Trọng lượng & kich thước
        • W x D x H: 22.59 x 32.4 x 19.9 cm
        • ~ 1.48kg
        • silver
        • Xuất Xứ / Tiêu chuẩn
        • Nhập từ HP
        • Sách hướng dẫn, adapter, hàng nguyên thùng new 100%
      Mô tả chi tiết
      Sản phẩm tương đương
      Thêm sản phẩm để so sánh
      HP 15-fd1045TU CORE 5 120U/ 16GB/ 512GB ...-3%
      Thông tin nổi bật:
      • Bộ vi xử lí : Core 5 -120U
      • Ram : 16GB DDR5
      • Đĩa cứng : 512GB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6"FHD
      • Card đồ họa : Intel® Graphics
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11
      HP 15-FD0095wm i5-1235U/ 8GB/ 256GB SSD/ ...-3%
      Thông tin nổi bật:
      • Bộ vi xử lí : i5-1235U
      • Ram : 8GB DDR4
      • Đĩa cứng : 256GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6"FHD
      • Card đồ họa : Intel® Iris XE
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11
      HP Elitebook 6 G1i 14 Core Ultra 5 225H ...-4%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 5-225H
      • Ram : 16GB DDR5
      • Đĩa cứng : 512GB SSD PCIe
      • Màn hình : 13.3" FHD
      • Card đồ họa : Intel® Arc™ 140T
      • Đèn bàn phím : Có
      • Finger Printer : Có
      HP 14-ep1178TU CORE 5 120U/ 16GB/ 1TB SSD/ ...-6%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 5-120U
      • Đĩa cứng : 1TB SSD PCIe
      • Màn hình : 14" FHD
      • Card đồ họa : Intel®Graphics
      HP 15-FD0133WM i3-1315U/ 8GB/ 256GB SSD/ ...-1%
      • Bộ vi xử lí : I3-1315U
      • Ram : 8GB DDR4
      • Đĩa cứng : 256GB SSD PCIe
      HP 15-FD0250wm i5-1334U/ 8GB/ 512GB SSD/ ...-7%
      • Đĩa cứng : 512GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6" HD
      HP OmniBook 5 AI 16-af1054TU Core Ultra ...-4%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 7-255H
      • Ram : 32GB
      • Màn hình : 16"
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11 home
      • Đèn bàn phím : Có
      • Tính Năng Nổi Bật : Ultra 7 Copilot Ai
      HP 15-FD0250wm i5-1334U/ 16GB/ 512GB SSD/ ...-8%
      • Ram : 16GB DDR4
      • Đĩa cứng : 512GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6" HD
      HP ProBook 4 G1i 14 Core Ultra 7 255H /16GB/ ...-4%
      • Màn hình : 14" WUXGA cảm ứng
      HP ProBook 4 G1i 14 Core Ultra 7 255U /16GB/ ...-4%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 7 255U
      • Màn hình : 14" WUXGA