HP 14-ep1011TU CORE 5 120U/ 16GB/ 512GB SSD/ 14" FHD/ Win 11 (9Z2W3PA)
      Giá cũ
      Giá khuyến mãi
      Còn Hàng
      (Giá đã bao gồm VAT)
      Tiết kiệm
      2,000,000 đ (11%)
      Cấu hình nổi bật
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 5-120U
      • Ram : 16GB DDR5
      • Đĩa cứng : 512GB SSD PCIe
      • Màn hình : 14" FHD
      • Card đồ họa : Intel® Arc™ Graphics
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11
      THÔNG TIN & KHUYẾN MÃI
      • Tình trạng: New full box, Hp VN phân phối
      • Bảo hành: 12 tháng HP VN
      • Quà tặng: Tặng túi + mouse quang + bộ vs laptop
      Thông số kỹ thuật
      • Cấu hình nổi bật
        • Core Ultra 5-120U
        • 16GB DDR5
        • 512GB SSD PCIe
        • 14" FHD
        • Intel® Arc™ Graphics
        • Windows® 11
        • Thương Hiệu
        • HP
        • HP 14-EP1011TU
        • CPU
        • Core Ultra 5-120U
        • 10 nhân- 12 luồng, lên đến 5.0GHz
        • 12MB Intel® Smart Cache
        • RAM
        • 16GB DDR5
        • DDR5L DDRAM bus 4800
        • 64Gb DDR5L DDRAM (nâng cấp đến 64GB) bus 4800
        • Đĩa Cứng
        • 512GB SSD PCIe
        • SSD M.2 PCIE
        • Card đồ họa
        • 4GB
        • Intel® Arc™ Graphics
        • Màn hình
        • 14" FHD
        • 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Micro-edge, Anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB
        • Hệ điều hành
        • Windows® 11
        • WIndows
        • Giao tiếp mạng
        • Realtek Wi-Fi 6e (2x2)
        • Chuẩn Bluetooth® Ver. 5.3
        • Cổng kết nối & Audio
        • 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-C 10Gbps
        • Pin/Battery
        • 3-cell, 41 Wh Li-ion
        • ~5.0-7h giờ
        • Tùy chọn theo máy (option)
        • Touchpad (hỗ trợ đa điểm)
        • Trọng lượng & kich thước
        • 32.4 x 22.5 x 1.79 cm
        • ~ 1.46kg
        • silver
        • Plastic
        • Xuất Xứ / Tiêu chuẩn
        • Sách hướng dẫn, adapter, hàng nguyên thùng new 100%
        • Nhập từ HP VN
      Mô tả chi tiết
      MÁY TÍNH XÁCH TAY 14" - HP 14-EP1011TU​
      HP 14-EP1011TU Hiệu suất đáng tin cậy cho mỗi ngày
      HP 14-EP1011TU Cân bằng hoàn hảo giữa giải trí và năng suất
      HP 14-EP1007TU​ Tăng sức mạnh và hiệu quả. Cả ngày dài.
      HP 14-EP1011TU ​
      https://www.hp.com/vn-vi/laptops-and-2-in-1s.html
      https://www.hp.com/vn-vi/laptops-and-2-in-1s/pavilion.html
      HP 14-ep1011TU
      Sản phẩm tương đương
      Thêm sản phẩm để so sánh
      HP 15-fd1045TU CORE 5 120U/ 16GB/ 512GB ...-3%
      Thông tin nổi bật:
      • Bộ vi xử lí : Core 5 -120U
      • Ram : 16GB DDR5
      • Đĩa cứng : 512GB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6"FHD
      • Card đồ họa : Intel® Graphics
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11
      HP 15-FD0095wm i5-1235U/ 8GB/ 256GB SSD/ ...-3%
      Thông tin nổi bật:
      • Bộ vi xử lí : i5-1235U
      • Ram : 8GB DDR4
      • Đĩa cứng : 256GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6"FHD
      • Card đồ họa : Intel® Iris XE
      HP Elitebook 6 G1i 14 Core Ultra 5 225H ...-4%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 5-225H
      • Màn hình : 13.3" FHD
      • Card đồ họa : Intel® Arc™ 140T
      • Đèn bàn phím : Có
      • Finger Printer : Có
      HP 14-ep1178TU CORE 5 120U/ 16GB/ 1TB SSD/ ...-6%
      • Đĩa cứng : 1TB SSD PCIe
      • Màn hình : 14" FHD
      • Card đồ họa : Intel®Graphics
      HP 15-FD0133WM i3-1315U/ 8GB/ 256GB SSD/ ...-1%
      • Bộ vi xử lí : I3-1315U
      • Ram : 8GB DDR4
      • Đĩa cứng : 256GB SSD PCIe
      • Card đồ họa : Intel® Iris XE
      HP 15-FD0250wm i5-1334U/ 8GB/ 512GB SSD/ ...-7%
      • Đĩa cứng : 512GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6" HD
      HP OmniBook 5 AI 16-af1054TU Core Ultra ...-4%
      • Bộ vi xử lí : Core Ultra 7-255H
      • Ram : 32GB
      • Màn hình : 16"
      • Hệ Điều Hành : Windows® 11 home
      • Đèn bàn phím : Có
      • Finger Printer : Có
      • Tính Năng Nổi Bật : Ultra 7 Copilot Ai
      HP 15-FD0250wm i5-1334U/ 16GB/ 512GB SSD/ ...-8%
      • Ram : 16GB DDR4
      • Đĩa cứng : 512GGB SSD PCIe
      • Màn hình : 15.6" HD
      HP ProBook 4 G1i 14 Core Ultra 7 255H /16GB/ ...-4%
      • Màn hình : 14" WUXGA cảm ứng
      HP ProBook 4 G1i 14 Core Ultra 7 255U /16GB/ ...-4%
      • Màn hình : 14" WUXGA